| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 3000W |
| Áp lực | 70-180 bar |
| Lưu lượng | 8L/phút |
| Chiều dài dây phun | 10m |
| Nhiệt độ nước tối đa | 40 độ C |
| Trọng lượng | 14kg |
| Kích thước phủ bì | 42x28x30cm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 3000W |
| Áp lực | 70-180 bar |
| Lưu lượng | 8L/phút |
| Chiều dài dây phun | 10m |
| Nhiệt độ nước tối đa | 40 độ C |
| Trọng lượng | 14kg |
| Kích thước phủ bì | 42x28x30cm |
| Bảo hành | 12 tháng |















