| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 3kw |
| Áp lực tối đa | 150bar |
| Lưu lượng | 15L/phút |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Piston | Sứ |
| Dây cao áp | 15m |
| Kích thước | 72x40x52 cm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 3kw |
| Áp lực tối đa | 150bar |
| Lưu lượng | 15L/phút |
| Điện áp | 220V/50Hz |
| Piston | Sứ |
| Dây cao áp | 15m |
| Kích thước | 72x40x52 cm |
| Bảo hành | 12 tháng |















