| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 4000W |
| Lưu lượng | 18L/phút |
| Áp lực phun | 2900Psi |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1450 v/p |
| Trọng lượng | 90kg |
| Kích thước phủ bì | 70 x 33 x 50 cm |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 4000W |
| Lưu lượng | 18L/phút |
| Áp lực phun | 2900Psi |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Tốc độ vòng quay | 1450 v/p |
| Trọng lượng | 90kg |
| Kích thước phủ bì | 70 x 33 x 50 cm |
| Bảo hành | 12 Tháng |















