| Công suất | 7.5kw |
| Áp lực tối đa | 250 bar |
| Lưu lượng | 16L/phút |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Vòng tua | 1450/phút |
| Dây cao áp | 15m |
| Rơ le tự ngắt | Có |
| Trọng lượng | 80 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Công suất | 7.5kw |
| Áp lực tối đa | 250 bar |
| Lưu lượng | 16L/phút |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Vòng tua | 1450/phút |
| Dây cao áp | 15m |
| Rơ le tự ngắt | Có |
| Trọng lượng | 80 kg |
| Bảo hành | 12 tháng |















