| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 7.5kw |
| Áp lực tối đa | 250bar |
| Lưu lượng | 20L/phút |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Nhiệt độ nước | Tối đa 50 độ C |
| Dây cao áp | 15m |
| Kích thước | 75x55x55 cm |
| Bảo hành | 12 Tháng |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 7.5kw |
| Áp lực tối đa | 250bar |
| Lưu lượng | 20L/phút |
| Điện áp | 380V/50Hz |
| Nhiệt độ nước | Tối đa 50 độ C |
| Dây cao áp | 15m |
| Kích thước | 75x55x55 cm |
| Bảo hành | 12 Tháng |















