| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 2400W |
| Áp lực tối đa | 150bar |
| Lưu lượng | 8-15L/phút |
| Chỉnh áp | Có |
| Chiều dài dây phun | 10m |
| Trọng lượng | 17Kg |
| Kích thước phủ bì | 40x28x30cm |
| Bảo hành | 12 tháng |
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
| Công suất | 2400W |
| Áp lực tối đa | 150bar |
| Lưu lượng | 8-15L/phút |
| Chỉnh áp | Có |
| Chiều dài dây phun | 10m |
| Trọng lượng | 17Kg |
| Kích thước phủ bì | 40x28x30cm |
| Bảo hành | 12 tháng |















