• may thai thit dong okasu oka-sm300 en hinh 1
Máy thái thịt đông OKASU OKA-SM300 EN
0
Mã sản phẩm: OKA-SM300 EN
    09674585680967458568Quang Được
Model : OKA-SM300 EN
Nhãn hiệu : OKASU
Xuất xứ : Malaysia
Kích thước :600 x 520 x 450 mm
Đường kính dao: 300 mm
Độ dày thịt: 1-15 mm
Nguồn điện : 220 V/1P/50Hz
Công suất: 250W