• may thai thit hobart sl300auto-btb voi luoi cat teflon  hinh 1
  • may thai thit hobart sl300auto-btb voi luoi cat teflon  hinh 2
Máy thái thịt Hobart SL300AUTO-BTB với lưỡi cắt Teflon
Mã sản phẩm: SL300AUTO-BTB
    09022263590902226359Nguyên Khôi
- Máy thái có thể cắt các sản phẩm có độ dày từ 1 mm đến 16 mm. Các thao tác được thực hiện nhanh chóng và chính xác.
may thai thit hobart sl300auto-btb voi luoi cat teflon  hinh 0
Tính năng nổi bật
- Lưỡi Teflon 300mm.
- Phạm vi cắt 0 – 14 mm.
- Hành trình vận chuyển 290 mm.
- Chiều cao cắt: đường kính 210 mm hoặc 210x240 mm.
- Thân nhôm anodized mịn.
- Thiết bị mài tích hợp - có thể tháo rời và dễ sử dụng.
- Hình dạng khay đặc biệt để đặt sản phẩm dễ dàng hơn.
- Tấm nhôm có rãnh trượt giúp giảm ma sát và dễ dàng vệ sinh.
- Hành trình vận chuyển tự động (35-58 lát mỗi phút).
- Hai động cơ, lưỡi dao và vận chuyển độc lập (để tránh tổng hợp điện trở).
- Sau khi cắt, bàn trượt tự động trở về vị trí ban đầu.
- Truyền động đai.
Thông số kỹ thuật
- Model: SL300AUTO-BTB
- Thương hiệu: Hobart
- Kích thước: 600(H) x 580(W) x 805(D)mm
- Chất liệu dao: Teflon
- Công suất: 0.2kW
- Điện áp: 230V/50Hz/1P
- Kích thước lưỡi: 300mm
- Độ dày cắt: 0 - 14mm