• may thai thit hobart sl300-btb voi luoi cat teflon  hinh 1
  • may thai thit hobart sl300-btb voi luoi cat teflon  hinh 2
Máy thái thịt Hobart SL300-BTB với lưỡi cắt Teflon
Mã sản phẩm: SL300-BTB
    09022263590902226359Nguyên Khôi
- Máy thái có thể cắt các sản phẩm có độ dày từ 1 mm đến 16 mm. Các thao tác được thực hiện nhanh chóng và chính xác.
may thai thit hobart sl300-btb voi luoi cat teflon  hinh 0
Tính năng nổi bật
- Lưỡi Teflon 300 mm.
- Phạm vi cắt 0 - 14 mm.
- Chuyển động vận chuyển 290 mm.
- Khả năng cắt ø210 mm hoặc 180 x 250 mm.
- Thân nhôm anodised mịn dễ vệ sinh.
- Công cụ tháo lưỡi để làm sạch an toàn và đơn giản.
- Vòng an toàn không thể tháo rời xung quanh lưỡi dao.
- Máy mài gắn trên cùng để cắt chính xác.
- Máy mài có thể tháo rời và dễ sử dụng.
- Hình dạng đặc biệt của tấm để thuận tiện cho việc định vị sản phẩm.
Thông số kỹ thuật
- Model: SL300-BTB
- Thương hiệu: Hobart
- Kích thước: 600(H) x 560(W) x 570(D)mm
- Chất liệu dao: Teflon
- Công suất: 0.2kW
- Điện áp: 230V/50Hz/1P
- Kích thước lưỡi: 300mm
- Chiều cao cắt: đường kính 210 mm hoặc 180 x 250 mm.
- Độ dày cắt: 0 - 14mm