• may thai thit sm 250-en i/bsp-sm250-en hinh 1
MÁY THÁI THỊT SM 250-EN I/BSP-SM250-EN
0
Mã sản phẩm: I/BSP-SM250-EN
Thông số kỹ thuật
Model :I/BSP-SM250-EN :I/BSP-SM300-EN
Nhãn hiệu : Berjaya (Malyasia) : Berjaya (Malyasia)
Kích thước : 486 x 405 x 360 mm : 576 x 624 x 727 mm
Đường kính dao : 250 mm : 300 mm