THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| MODEL | OSHIMA OS 1000 |
| Công suất | 1000 W |
| Điện áp/ tần số | 220v/50HZ |
| Áp lực phun | 80bar |
| Lưu lượng nước | 9l/phút |
| Trọng lượng | 13.5kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| MODEL | OSHIMA OS 1000 |
| Công suất | 1000 W |
| Điện áp/ tần số | 220v/50HZ |
| Áp lực phun | 80bar |
| Lưu lượng nước | 9l/phút |
| Trọng lượng | 13.5kg |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Xuất xứ | Trung Quốc |















