• tu banh kem 3 tang kinh cong kolner knd-1200m hinh 1
  • tu banh kem 3 tang kinh cong kolner knd-1200m hinh 2
  • tu banh kem 3 tang kinh cong kolner knd-1200m hinh 3
  • tu banh kem 3 tang kinh cong kolner knd-1200m hinh 4
  • tu banh kem 3 tang kinh cong kolner knd-1200m hinh 5
TỦ BÁNH KEM 3 TẦNG KÍNH CONG KOLNER KND-1200M
Mã sản phẩm: KND-1200M
    09674585680967458568Quang Được
TỦ BÁNH KEM 3 TẦNG KÍNH CONG
Model: KND-1200M
Thương hiệu: Kolner
Kích thước: 1200 * 685 * 1200mm
Dung tích: 251L
Điện áp: 220V / 50Hz
Công suất: 560W
Nhiệt độ: +2~+8℃
Độ ẩm: 70~80%