• tu banh kem 4 tang kinh vuong kolner knd-1500m hinh 1
  • tu banh kem 4 tang kinh vuong kolner knd-1500m hinh 2
  • tu banh kem 4 tang kinh vuong kolner knd-1500m hinh 3
TỦ BÁNH KEM 4 TẦNG KÍNH VUÔNG KOLNER KND-1500M
Mã sản phẩm: KND-1500M
    09674585680967458568Quang Được
TỦ BÁNH KEM 4 TẦNG KÍNH VUÔNG
Model: KND-1500M
Thương hiệu: Kolner
Kích thước: 1500 * 685 * 1500mm
Dung tích: 722L
Điện áp: 220V / 50Hz
Công suất: 850W
Nhiệt độ: +2~+8℃
Độ ẩm: 70~80%