• tu dong 4 canh dang dung well-kool sff1220l4 hinh 1
  • tu dong 4 canh dang dung well-kool sff1220l4 hinh 2
Tủ đông 4 cánh dáng đứng Well-Kool SFF1220L4
Mã sản phẩm: SFF1220L4
    09674585680967458568Quang Được
tu dong 4 canh dang dung well-kool sff1220l4 hinh 0
Đặc điểm nổi bật
Thông số kỹ thuật
- Model: SFF1220L4
- Thương hiệu: Well-Kool
- Kích thước: 1220 x 852 x 1960 mm
- Nguồn điện: 220V / 50Hz / 1P
- Công suất: 870W
- Dải nhiệt độ: -22°C ~ -18°C