• tu mat 1 canh nhieu ngan bao quan ca firscool g-gn600tn hinh 1
  • tu mat 1 canh nhieu ngan bao quan ca firscool g-gn600tn hinh 2
Tủ mát 1 cánh nhiều ngăn bảo quản cá Firscool G-GN600TN
Mã sản phẩm: G-GN600TN
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Thông số kỹ thuật Tủ mát 1 cánh nhiều ngăn bảo quản cá Firscool G-GN600TN
Kích thước ngoài (W x D x H): 680 x 845 x 2000 mm
Kích thước trong (W x D x H): 560 x 680 x 1380 mm
Dung tích: 537L
Nhiệt độ: -5°C ~ 0°C
Nguồn điện: 230V/50Hz
Kệ: 7 chiếc chảo cá 400 x 600 mm
Mô tả sản phẩm: Tủ GN lạnh tĩnh dòng 600
tu mat 1 canh nhieu ngan bao quan ca firscool g-gn600tn hinh 0
Đặc trưng Tủ mát 1 cánh nhiều ngăn bảo quản cá Firscool G-GN600TN
◆ Chất làm lạnh và bọt không chứa CFC.
◆ Ngăn lạnh thông gió giúp không khí lưu thông tốt hơn.
◆ Lớp cách nhiệt dày 60 mm giúp tiết kiệm năng lượng tốt hơn.
◆ Tự động rã đông và tự động bay hơi nước ngưng tụ.
◆ Cửa tự đóng.
◆ Miếng đệm từ có thể được thay thế mà không cần bất kỳ dụng cụ nào.
◆ Kệ và giá đỡ được thiết kế để phù hợp với kích thước chảo GN 2/1.
◆ Chất làm lạnh HC.
Tùy chọn
◆ Bánh xe
◆ Kệ inox
◆ 230V/60Hz