• tu tru ruou vang do precision ws1400-1950 hinh 1
  • tu tru ruou vang do precision ws1400-1950 hinh 2
Tủ trữ rượu vang đỏ PRECISION WS1400-1950
Mã sản phẩm: WS1400-1950
    09022263590902226359Nguyên Khôi
🍷 TỦ TRỮ RƯỢU VANG ĐỎ – MODEL WS1400-1950
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Mục
Thông số
Model
WS1400-1950
Nhiệt độ hoạt động
+3°C ~ +15°C
Độ ẩm
60% ~ 85%
Vật liệu & màu sắc bên ngoài
Inox 304
Vật liệu trong tủ
Inox 304 bóng gương
Công suất chai
176 chai
Màu sắc đèn LED
2700K
Kệ gỗ chống ẩm
16 kệ
Công suất điện
320 W
Điện áp
230V – 50Hz
Gas lạnh
R600a
Trọng lượng
200 kg
Kích thước
1400W × 600D × 1950H (mm)