• tu tru ruou vang do precision ws700-900 hinh 1
  • tu tru ruou vang do precision ws700-900 hinh 2
Tủ trữ rượu vang đỏ PRECISION WS700-900
0
Mã sản phẩm: WS700-900
    09022263590902226359Nguyên Khôi
🍷 TỦ TRỮ RƯỢU VANG ĐỎ – MODEL WS700-900
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Mục
Thông số
Model
WS700-900
Nhiệt độ hoạt động
+3°C ~ +15°C
Độ ẩm
60% ~ 85%
Vật liệu & màu sắc bên ngoài
Inox 304 hairline
Vật liệu trong tủ
Inox 304 (Bóng gương)
Chi tiết khung sườn
Mạ kẽm
Công suất chai
24 chai
Màu sắc đèn LED
2700K
Kệ gỗ chống ẩm
04 cái
Công suất điện
260 W
Điện áp
230V – 50Hz
Gas lạnh
R600a
Trọng lượng
55 kg
Kích thước
700W × 600D × 900H (mm)