• tu trung bay banh kinh vuong renew rnb1500-1rd hinh 1
  • tu trung bay banh kinh vuong renew rnb1500-1rd hinh 2
Tủ trưng bày bánh kính vuông Renew RNB1500-1RD
Mã sản phẩm: RNB1500-1RD
    09022263590902226359Nguyên Khôi
🔥 TỦ MÁT TRƯNG BÀY BÁNH KEM KÍNH VUÔNG RNB1500-1RD
Model
RNB1500-1RD
Kích thước (R x S x C)
1500 × 700 × 1100 mm
Dung tích
352 L
Nhiệt độ hoạt động
3°C – 8°C
Môi chất lạnh
R404a
Loại cách nhiệt
Xốp mật độ cao (polyurethane/cyclopentane) + không chứa CFC
Điện áp / Tần số / Pha
220V / 50Hz / 1 pha
Công suất
942 W
Dòng điện
5.5 A
Máy nén
1/2 HP
Loại cửa
Cửa kính trưng bày
Số cửa
2 cửa
Số kệ
Theo thiết kế tiêu chuẩn trưng bày
tu trung bay banh kinh vuong renew rnb1500-1rd hinh 0
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
1️⃣ Không gian trưng bày lớn – tối ưu cho cửa hàng kinh doanh sôi động
🍰 Chiều dài 1500 mm giúp mở rộng đáng kể diện tích trưng bày so với các model nhỏ hơn.
🎂 Cho phép sắp xếp nhiều loại bánh kem, bánh mousse, bánh lạnh cùng lúc mà vẫn gọn gàng.
📏 Thiết kế phân tầng giúp phân loại sản phẩm rõ ràng theo hương vị, kích thước hoặc giá bán.
🏪 Phù hợp cửa hàng có lượng khách lớn, cần trưng bày đa dạng sản phẩm để tăng lựa chọn mua hàng.
2️⃣ Duy trì nhiệt độ ổn định 3°C – 8°C – bảo quản bánh kem tối ưu