• tu trung bay banh renew rnbh2100-4fd hinh 1
Tủ trưng bày bánh Renew RNBH2100-4FD
0
Mã sản phẩm: RNBH2100-4FD
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Model
RNBH2100-4FD
Kích thước (R x S x C)
2100 × 700 × 1956 mm
Dung tích
886 L
Nhiệt độ hoạt động
-25°C ~ -18°C / 3°C ~ 8°C
Môi chất lạnh
R134a
Điện áp / Tần số / Pha
220V / 50Hz / 1 pha
Trọng lượng
420 kg
Dòng điện
4.5 A
Máy nén
1 HP
Số lượng cửa
2 cửa trượt
Số lượng kệ
3 kệ
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
1️ Thiết kế 4 tầng trưng bày – tối đa hóa không gian hiển thị chuyên nghiệp
🍰 Chiều ngang 2100mm mang lại không gian trưng bày cực lớn, cho phép bố trí nhiều dòng bánh cùng lúc mà vẫn giữ bố cục rõ ràng, khoa học.