• tu trung bay banh sandwich, socola kolner knd-1800jp hinh 1
  • tu trung bay banh sandwich, socola kolner knd-1800jp hinh 2
  • tu trung bay banh sandwich, socola kolner knd-1800jp hinh 3
TỦ TRƯNG BÀY BÁNH SANDWICH, SOCOLA KOLNER KND-1800JP
Mã sản phẩm: KND-1800JP
    09022263590902226359Nguyên Khôi
TỦ TRƯNG BÀY BÁNH SANDWICH, SOCOLA
Model: KND-1800JP
Thương hiệu: Kolner
Kích thước: 1800*650*1100mm
Dung tích: 520L
Điện áp: 220V/ 50Hz
Công suất: 800W
Nhiệt độ: +2~+8℃
Chiều cao phần kính trưng bày: 300mm