• tu trung bay banh sandwich turbo air tos-1800r hinh 1
  • tu trung bay banh sandwich turbo air tos-1800r hinh 2
Tủ trưng bày bánh Sandwich Turbo Air TOS-1800R
Mã sản phẩm: TOS-1800R
    09022263590902226359Nguyên Khôi
tu trung bay banh sandwich turbo air tos-1800r hinh 0
Đặc điểm nổi bật
- Tủ được thiết kế hiện đại, đơn giản nhưng sang trọng dễ làm nổi bật sản phẩm trưng bày.
- Nhiệt độ ổn định, hiệu quả đông đồng đều, hoạt động liên tục giúp bánh vẫn giữ được độ tươi mới.
- Sử dụng gas lạnh R-404a thân thiện với môi trường, an toàn với sức khỏe con người.
- Tủ được trang bị hệ thống đèn LED chiếu sáng hiện đại giúp sản phẩm được trưng bày thêm nổi bật.
Thông số kỹ thuật
- Model: TOS-1800R
- Thương hiệu: Turbo Air
- Kích thước tủ: 1800mm x 900mm x 920mm
- Cửa: Trượt
- Dung tích: 257L
- Công suất: 705W
- Nhiệt độ trong tủ: 5°C~10°C
- Gas làm lạnh: R-404A
- Hình thức làm lạnh: Quạt gió
- Điện áp: 220V/50Hz/1P