• tu trung bay banh sandwich turbo air tos-2100p hinh 1
Tủ trưng bày bánh Sandwich Turbo Air TOS-2100P
Mã sản phẩm: TOS-2100P
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Thông số tủ Tủ trưng bày bánh Turbo Air TOS-2100P
Model:  TOS-2100P
Thương hiệu: Turbo Air
Kích thước tủ: 2100mm x 900mm x 920mm
Cửa:Trượt
Dung tích: 415L
Công suất: 820W
Nhiệt độ trong tủ: 5°C~10°C