• tu trung bay banh skipio sbc-1500rd hinh 1
  • tu trung bay banh skipio sbc-1500rd hinh 2
Tủ trưng bày bánh Skipio SBC-1500RD
0
Mã sản phẩm: SBC-1500RD
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Đặc điểm nổi bật
tu trung bay banh skipio sbc-1500rd hinh 0
Thông số kỹ thuật
- Model: SBC-1500RD
- Thương hiệu: Skipio
- Kích thước: 1500 x 900 x 1500 mm
- Nhiệt độ.: tủ bánh 3ºC ~ 8ºC /  tủ mở 5ºC ~ 10ºC
- Dung tích: tủ bánh 106 L / tủ mở 260L
- Loại cách nhiệt: Polyurethane / Cyclopentand + CFC Free
- Loại làm lạnh: Bằng quạt
- Điện áp: 220V/50Hz/1P
- Chất làm lạnh: R-404a
- Ampe: 6.3A