• tu trung bay banh turbo air tbp1500-2f hinh 1
  • tu trung bay banh turbo air tbp1500-2f hinh 2
Tủ trưng bày bánh Turbo Air TBP1500-2F
0
Mã sản phẩm: TBP1500-2F
    09022263590902226359Nguyên Khôi
tu trung bay banh turbo air tbp1500-2f hinh 0
Đặc điểm nổi bật
- Sử dụng gas lạnh R-404a thân thiện với môi trường, an toàn với sức khỏe con người.
- Hệ thống đèn chiếu sáng hiện đại giúp sản phẩm được trưng bày thêm nổi bật.
Thông số kỹ thuật
- Model: TBP1500-2F
- Thương hiệu: Turbo Air
- Kích thước tủ: 1500mm x 700mm x 1370mm
- Cửa: Trượt
- Dung tích: 615L
- Công suất: 850W
- Nhiệt độ trong tủ: 3°C~8°C
- Số kệ: 3 lớp
- Gas làm lạnh: R-404A
- Hình thức làm lạnh: Quạt gió
- Điện áp: 220V/50Hz/1P