• tu trung bay thuc pham dang ho everestref eomv-48-w-35-t hinh 1
  • tu trung bay thuc pham dang ho everestref eomv-48-w-35-t hinh 2
Tủ trưng bày thực phẩm dạng hở Everestref EOMV-48-W-35-T
Mã sản phẩm: EOMV-48-W-35-T
    09022263590902226359Nguyên Khôi
🔥 TỦ TRƯNG BÀYTHỰUC PHẨM DẠNG HỞ EVERESTREF – EOMV-48-W-35-T
Model
EOMV-48-W-35-T
Màu sắc
Trắng
Dung tích
24 cu.ft
Điện áp
115V – 60Hz – 1P
Dòng điện
14 A
Chiều dài ngoài
48 inch
Chiều sâu ngoài
34 1/4 inch
Chiều cao ngoài
78 inch