• tu trung bay thuc pham dang ho everestref eomv-60-b-35-t hinh 1
  • tu trung bay thuc pham dang ho everestref eomv-60-b-35-t hinh 2
Tủ trưng bày thực phẩm dạng hở Everestref EOMV-60-B-35-T
Mã sản phẩm: EOMV-60-B-35-T
    09022263590902226359Nguyên Khôi
Model
EOMV-60-B-35-T
Dung tích
30.2 cu.ft
Điện áp
230V – 60Hz – 1P
Dòng điện
11 A
Chiều dài ngoài
60 inch
Chiều sâu ngoài
34 1/4 inch
Chiều cao ngoài
78 inch