• tu trung bay thuc pham everestref eomv-36-w-28-t hinh 1
  • tu trung bay thuc pham everestref eomv-36-w-28-t hinh 2
Tủ trưng bày thực phẩm Everestref EOMV-36-W-28-T
Mã sản phẩm: EOMV-36-W-28-T
    09022263590902226359Nguyên Khôi
🔥 TỦ TRƯNG BÀY THỰC PHẨM DẠNG HỞ EVERESTREF – EOMV-36-W-28-T
🔹 EOMV-36-W-28-T là mẫu tủ trưng bày mở gắn dưới đáy thuộc dòng Open Merchandiser của Everestref, được thiết kế cho các điểm bán cần trưng bày trực quan – tiếp cận nhanh – thúc đẩy doanh số bán hàng tức thời trong không gian chiều sâu gọn 28 inch, đặc biệt phù hợp với mặt bằng hẹp.
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Mục
Thông số
Model
EOMV-36-W-28-T
Dung tích
12.8 cu.ft
Điện áp
115V – 60Hz – 1P
Dòng điện
9 A
Chiều dài ngoài
37 1/4 inch
Chiều sâu ngoài
28 3/8 inch
Chiều cao ngoài
78 inch