Máy cán bột RAM Q600/1300
Đặc điểm nổi bật
- Mô hình sàn với điều khiển bằng tay.
- Ngoài việc sản xuất, nó còn rất lý tưởng để sử dụng trong phòng thí nghiệm.
- Để tăng độ ổn định, các con lăn cao su trên thân có phanh.
- Băng gấp và có thể tháo rời.
- Điều khiển bằng cần điều khiển hoặc bàn đạp.
- Máy được trang bị 2 con lăn giúp nhào tốt và mịn hơn.
- Khung chân chắc chắn giúp máy cán bột công nghiệp hoạt động ổn định, chắc chắn.
Thông số kỹ thuật
Model |
Q600/1300 |
Thương hiệu |
RAM |
Xuất xứ |
Ý |
Chiều rộng vành đai |
584 mm |
Chiều dài đai |
1300 mm |
Tốc độ |
35 m/phút |
Mở xi lanh |
0 - 50 mm |
Quyền lực |
750 W |
Vôn |
400V - 50Hz - 3pha |
Kích thước |
3285x870x1050mm_ |