Tính năng sản phẩm
- Hộp số thay đổi nhanh kèm theo cho phép phạm vi nạp và ren lớn
- Đầu ụ dẫn động bánh răng giúp thay đổi tốc độ trục chính nhanh chóng
- Hai giường chính xác'V'- rộng 160mm được làm cứng và mài
- Lỗ trục chính đường kính 38mm(5”)với côn trục chính MT5
- 12 bước tốc độ trục chính từ 60 – 1800rpm dưới tiếng ồn thấp hơn
- Bao bọc trên mạng sườn bằng gang đúc
- Các thanh trượt chéo và hợp chất ăn khớp với nhau
- Bao gồm một bộ bánh răng thay đổi đầy đủ để cắt ren hệ mét hoặc hệ Anh
- Tay cầm lớn độc đáo để tự động nạp công tắc theo chiều dọc và chéo
- Hiệu chuẩn hệ mét/inch
- Thanh trượt dán dải cứng cho trọng lượng nhẹ, hoạt động nhạy cảm
- Mâm cặp ba hàm tự định tâm 160mm với hàm trên có thể đảo ngược
- bảo hành 12 tháng
Thông số kỹ thuật
| Model | BL330C-1 |
| Đường kính tiện qua băng | 330mm |
| Đường kính tiện qua bàn xe dao | 160mm |
| Khoảng cách giữa các tâm | 750mm |
| Chiều rộng băng máy | 160mm |
| Lỗ trục chính | 38mm |
| Côn trục chính | MT5 |
| Các bước của tốc độ trục chính | 12 bước |
| Tốc độ trục chính | 60-1650 vòng/phút |
| Hành trình trượt của Ụ động | 100mm |
| Hành trình chéo | 160mm |
| Hành trình dọc | 700mm |
| Phạm vi cấp phôi theo chiều dọc | 0,08 – 1,5mm/vòng |
| Phạm vi cấp phôi chéo | 0,045 – 0,6mm/vòng |
| Bước ren hệ mét | 13/0,25–6mm |
| Bước ren hệ inch | 18/4 – 120 TPI |
| Hành trình tối đa của ụ | 85mm |
| Độ côn của tay áo ụ | MT3 |
| Công suất động cơ | 1100W |
| Khối lượng tịnh | 360kg |
| Kích thước đóng gói | 1670x760x730mm |





















